Smart Tivi OLED Samsung AI 4K 77 inch QA77S90F
43,380,000VND
-Màn hình 77 inch viền mỏng, thiết kế hiện đại mang đến tổng thể hài hòa và sang trọng.
-Tấm nền OLED với công nghệ tự phát sáng giúp kiểm soát từng điểm ảnh độc lập, tạo độ sâu tự nhiên.
-Công nghệ OLED HDR+ hiển thị vùng sáng tối rõ ràng, phù hợp với các cảnh phim điện ảnh.
SKU: QA77S90F Categories: ,
Description
Thiết kế siêu mỏng, tinh tế
Tivi kích cỡ 77 inch thích hợp với không gian phòng khách và phòng ngủ,…
Smart Tivi Samsung OLED 4K Vision AI 77 Inch QA77S90F thiết kế siêu mỏng, tinh tế
Thiết kế siêu mỏng, tinh tế
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ OLED HDR+ trên Tivi Samsung OLED 4K 77 Inch QA77S90F
Công nghệ OLED HDR+
  • Motion Xcelerator 144Hz bổ sung khung hình vào nội dung gốc, mang đến cảnh chuyển động mượt mà, sắc nét với tần số quét đạt 144 Hz.
Tần số quét thực 100Hz (Up to 144Hz) trên Tivi Samsung QA77S90F
Tần số quét thực 100Hz (Up to 144Hz)
Công nghệ hình ảnh PANTONE Validated và Color Booster Pro trên Tivi Samsung QA77S90F
Công nghệ hình ảnh PANTONE Validated và Color Booster Pro
Bộ xử lý AI NQ4 3.0 trên Tivi Samsung OLED 4K 77 Inch QA77S90F
Bộ xử lý AI NQ4 3.0
Công nghệ âm thanh
  • 2 loa, tổng công suất 40W mang đến âm thanh chất lượng và trung thực.